Vande Gujarat News
Breaking News
GujaratVadodara

ભાજપા પ્રદેશ અધ્યક્ષ સી.આર.પાટીલની અધ્યક્ષતામાં વિધાનસભા પેટા ચૂંટણી અંતર્ગત કરજણ ખાતે મહત્વપૂર્ણ બેઠક યોજાઈ.

આજરોજ ભાજપા પ્રદેશ અધ્યક્ષ સી.આર.પાટીલની અધ્યક્ષતામાં આગામી વિધાનસભા પેટા ચૂંટણી અંતર્ગત કરજણ ખાતે ભાજપાની મહત્વપૂર્ણ બેઠક યોજાઇ. આ બેઠકમાં આ ગૃહરાજ્ય મંત્રી પ્રદીપસિંહ જાડેજા,પ્રદેશ મહામંત્રી અને કરજણ વિધાનસભાના ઈન્ચાર્જ શબ્દશરણભાઈ બ્રહ્મભટ્ટ,વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના પ્રદેશ ઈન્ચાર્જ અને પ્રદેશ ઉપાધ્યક્ષ ભાર્ગવભાઇ ભટ્ટ તથા વડોદરા જિલ્લા પ્રમુખ દિલુભા ચુડાસમા સહિતના હોદ્દેદારો અને ભાજપા અગ્રણીઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.
પ્રદેશ સંગઠન મહામંત્રી ભીખુભાઇ દલસાણીયા તેમજ વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના પ્રદેશ ઈન્ચાર્જ અને પૂર્વ મંત્રી શંકરભાઇ ચૌધરીની વિશેષ ઉપસ્થિતિમાં મોરબી ખાતે વિધાનસભા પેટા ચૂંટણી અન્વયે ભાજપાના ઉમેદવાર બ્રિજેશભાઈ મેરજાના વિજયને સુનિશ્ચિત બનાવવા ભાજપા કાર્યકર્તાઓની બેઠક યોજાઈ.આ બેઠકમાં મોરબી વિધાનસભાના ઇન્ચાર્જઓ રાજ્ય સરકારના કેબિનેટ મંત્રી સૌરભભાઈ પટેલ અને પ્રદેશ ઉપાધ્યક્ષ આઈ.કે.જાડેજા, સાંસદો મોહનભાઇ કુંડારિયા,પૂનમબેન માડમ,નરહરિ અમીન,મોરબી જિલ્લા પ્રમુખ રાઘવજીભાઈ પટેલ,રાજકોટ મહાનગર ભાજપા પ્રમુખ કમલેશભાઈ મીરાણી, રાજકોટ જિલ્લા ભાજપા પ્રમુખ ડી.કે.સખીયા સહિતના હોદ્દેદારઓ,ભાજપા અગ્રણીઓ અને કાર્યકર્તાઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.
ભાજપા પ્રદેશ અધ્યક્ષ સી.આર.પાટીલે કરજણ ખાતે તેમના સંબોધનમાં જણાવ્યું હતું કે, વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના પડઘમ વાગી ચુક્યા છે, ભાજપાના કાર્યકર્તાઓ ઉત્સાહ અને આત્મવિશ્વાસ સાથે તેમની ફરજ નિભાવી રહ્યા છે ત્યારે કેન્દ્ર અને રાજ્યની ભાજપા સરકારની જન કલ્યાણકારી નીતિઓ, પ્રજાલક્ષી કાર્યો, સંગઠનના કાર્યકર્તાઓના પરિશ્રમ અને બુથ સુધીના માઈક્રો પ્લાનિંગ અને વ્યવસ્થાપનના આધારે આ ચૂંટણીમાં કરજણના ભાજપાના ઉમેદવાર અક્ષયભાઈ પટેલ સહિત અન્ય બેઠકોમાં પણ ભાજપાના વિજયને નિશ્ચિત બનાવીશું.પાટીલે આગામી વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના અનુસંધાને વિવિધ મુદ્દે છણાવટ કરી ચુંટણી વ્યવસ્થાને લાગતા જરૂરી સૂચનો કરી માર્ગદર્શન આપ્યું હતું.
પ્રદેશ સંગઠન મહામંત્રી ભીખુભાઇ દલસાણીયા તેમજ વિધાનસભા પેટ ચૂંટણીના પ્રદેશ ઇન્ચાર્જ અને પૂર્વ મંત્રી શંકરભાઇ ચૌધરીએ મોરબી ખાતેની બેઠકમાં તેમજ પ્રદેશ મહામંત્રી અને કરજણ વિધાનસભાના ઇન્ચાર્જ શબ્દશરણભાઈ બ્રહ્મભટ્ટ,વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના પ્રદેશ ઇન્ચાર્જ અને પ્રદેશ ઉપાધ્યક્ષ ભાર્ગવભાઇ ભટ્ટે કરજણ ખાતે યોજાયેલી આજની ભાજપાની બેઠકમાં ઉપસ્થિત સૌને આગામી પેટા ચૂંટણીના સંદર્ભમાં સંગઠનલક્ષી જરૂરી માર્ગદર્શન આપ્યું હતું.

संबंधित पोस्ट

ગુનો કર્યા વગર જેલમાં રહેવું છે ?:ભૂકંપમાં ભાંગેલી ભૂજની ઐતિહાસિક જેલને રાજ્યનું પ્રથમ હેરીટેજ કારાગાર બનાવવા માટે સર્વે કરાયો, ટુરીસ્ટો પૈસા ચૂકવી એક દિવસ રહી શકશે

Vande Gujarat News

વેડચ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના કહાનવા ખાતે બંગલા વગામાંથી દસ જુગારીયાઓને ૬૮ હજાર ઉપરાંતના મુદામાલ સાથે ઝડપી પાડતી વેડચ પોલીસ

Vande Gujarat News

નવસારી જિલ્લામાં અતિભારે વરસાદને પરિણામે કપરી પરિસ્થિતિમાં ફસાયેલા ૮૧૧ નાગરિકોને રેસ્ક્યૂ કરાયા

Vande Gujarat News

કટારલેખક, વક્તા, સાહિત્યકાર જય વસાવડાને “વર્લ્ડ અમેઝિંગ ટેલેન્ટ એવોર્ડ” એનાયાત એનાયત કરાયો

Vande Gujarat News

ક્લિનિકોમાં સીસીટીવી કેમેરા ફરજીયાત લગાવવાના રહેશે

Vande Gujarat News

મુખ્યમંત્રી શ્રી ભૂપેન્દ્ર પટેલની સૌજ્ન્ય મુલાકાત ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ ના મિનીસ્ટર ફોર એન્ટરપ્રાઇઝ, ઇન્વેસ્ટમેન્ટ એન્ડ ટ્રેડ તથા મિનીસ્ટર ઓફ ટુરિઝમ એન્ડ સ્પોર્ટસ તેમજ મિનીસ્ટર ઓફ વેસ્ટર્ન સિડની શ્રીયુત સ્ટુઅર્ટ અયરેસ (Mr. Stuart Ayres) અને પ્રતિનિધિમંડળે ગાંધીનગરમાં લીધી હતી.

Vande Gujarat News