Vande Gujarat News
Breaking News
Bharuch Breaking News Educational Govt India Valiya

ભરૂચમાં પ્રાથમિક શિક્ષકોના વધઘટ બદલી કેમ્પમાં DPEOની મનમાની

ભરૂચ જિલ્લામાં શનિવારે પ્રાથમિક શિક્ષકોનો વધ ઘટનો બદલી કેમ્પ યોજાયો હતો. સૌપ્રથમ ભરૂચ બીઆરસી ભવન ખાતે અને સાંજે વાલિયા તાલુકા મથકે કેમ્પનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. આ કેમ્પની કામગીરી રાત સુધી ચાલી હતી.

ભરૂચના ઝાડેશ્વર સ્થિત બીઆરસી ભવન ખાતે યોજાયેલા કેમ્પમાં વધ પામેલા શિક્ષકોને અન્ય શાળામાં ફરજ માટે હુકમ કરાયો હતો.જોકે આ કેમ્પનું કવરેજ કરવા માટે ગયેલા મીડિયા કર્મીઓને શિક્ષણ વિભાગના કર્મીઓએ પ્રવેશ આપ્યો ન હતો. ભરૂચ જિલ્લા પ્રાથમિક શિક્ષણાધિકારી નિપા પટેલે વઘઘટ બદલી કેમ્પના ડેટાઓ જાહેર કર્યા ન હતા. બંધ દરવાજે થતા બદલી કેમ્પમાં ગેરરીતી કર્યાની પણ ચર્ચાએ સ્થાન લીધુ છે. જિપ્રાશિના મનસ્વિપણાની વિરુદ્ધમાં નિયમો વિરૂદ્ધ થઇ રહેલા બદલી કેમ્પમાં સુધારા કરવા માટે એક શિક્ષકે આવેદનપત્ર પણ આપ્યુ છે. મીડિયાને પ્રવેશ ન આપવા પર ભરૂચ જિલ્લા વિકાસ અધિકારી અરવિંદ વિજયને જણાવ્યુ હતુ કે, આ પારદર્શિય પ્રક્રિયા છે, કોરોનાની ગાઇડલાઇન પ્રમાણે કાર્ય કરવાનું હોય છે. અંદરો અંદર અધિકારીઓએ કાર્ય કરવુ એવુ હોતુ નથી.

संबंधित पोस्ट

Assembly elections: अगले महीने में जारी हो सकती है बंगाल विधानसभा चुनाव की अधिसूचना

Vande Gujarat News

સુરત:સરકારે મારા જેવા સાધારણ ખેડૂતને માલવાહક વાહનનો માલિક બનાવ્યો છે.

Vande Gujarat News

અંકલેશ્વર ગુજરાત પોલ્યુશન કંટ્રોલ બોર્ડના પાપે મુંગા પશુઓની હાલત દયનીય – વૈજ્ઞાનિક ઢબે નિકાલ કરવાના બદલે ઔદ્યોગિક એકમોનો ઘનકચરો બાળવાના કારણે પ્રદૂષણ ફેલાતું હોવાનો સ્થાનિકોનો આક્ષેપ

Vande Gujarat News

એપ્રિલમાં બસો ફાળવાશે:ગાંધીનગર-અમદાવાદ વચ્ચે 20 ઇલેક્ટ્રિક બસ દોડશે

Vande Gujarat News

23મીથી સ્કૂલો-કોલેજો શરૂ નહીં થાય : સરકારે નિર્ણય પાછો ખેંચ્યો, વધુ એક નિર્ણયમાં સરકારનો યુટર્ન

Vande Gujarat News

ભારે વરસાદને કારણે 196 ટ્રેન રદ્દ કરવી પડી, આ રીતે તમારી ટ્રેનનું સ્ટેટસ ચેક કરો

Vande Gujarat News